songsang.fc
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว

3 posters

Go down

พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว Empty พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว

ตั้งหัวข้อ by rungwit_88 Thu Sep 09, 2010 1:05 pm

ทีมเราแม้ว่าตำแหน่งผู้รักษาประตูจะหายากมากฯ แต่ช่วงหลังมานี้ทีมเราก็มีผู้รักษาประตู มือ 1 อย่างพี่แจ้มาตลอด 4-5 ปีหลัง
ซึ่งผมร่วมเล่นกับพี่แจ้มาตลอด จึงบอกได้ว่าคงเส้นคงวามากสุดฯ แล้ว สโลแกน "ง่ายไม่เอา แต่ยากกูเก็บ" ทั้งนี้แม้อายุจะเลยหลัก 4 แล้ว ผมยังชื่นชมในเรื่องของการเคลื่อนไหวโดยเฉพาะนัดล่าสุดแก่เชฟเยอะมาก (โดยเฉพาะจุดโทษบินเลย)ไม่งั้นโดนมากกว่า 5 ลูก ด้วยวัยขนาดนี้ ฟอร์มขนาดนี้ รับประกันได้ ยังได้อีกหลายปีแน่นอนฯ ผมหวังว่าจะได้ร่วมเล่นกับพี่แจ้อีกหลายปีนะ ถึงแม้จะมีบางช่วงที่ตกลงไปบ้างแต่ก็เป็นเพราะทีมแย่ด้วย ดังนั้นถ้าวัดจริงฯแล้ว พี่แจ้ยังเป็นมือ1 เยี่ยมกระเทียมดองอยู่ ครับ
rungwit_88
rungwit_88

ขึ้นไปข้างบน Go down

พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว Empty Re: พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว

ตั้งหัวข้อ by พี่แจ้ Fri Sep 10, 2010 4:41 pm

ขอบคุณครับ ผมว่าทุกคนดีหมดรักษาหน้าที่ได้ดีทุกคนครับ หน้าดี กองกลางดี หลังดี ประตูดี
สมบูรณ์ทุกอย่าง และร่วมถึงการรู้ใจในทีมด้วยครับด้วยครับ Very Happy เล่นแล้วมันชอบ หนักๆๆ
พี่แจ้
พี่แจ้

พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว Empty Re: พี่แจ้ ยังเยี่ยม แม้เลยหลัก 40 ไปแล้ว

ตั้งหัวข้อ by singh28 Sat Sep 11, 2010 3:02 pm

หนักๆๆนี้อะไรครับ อิอิ
น้ำหนักหรือเล่นหนักครับ
singh28
singh28

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics