songsang.fc
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฝากประท้วง เอฟ เอ เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ

3 posters

Go down

ฝากประท้วง เอฟ เอ  เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ Empty ฝากประท้วง เอฟ เอ เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Nov 15, 2010 12:50 am

ฟ้อง...........................................................
Admin
Admin
Admin

http://songsangfc.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฝากประท้วง เอฟ เอ  เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ Empty Re: ฝากประท้วง เอฟ เอ เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Mon Nov 15, 2010 1:13 am

คงยากนะครับ แต่จะไปคุยให้และต้องทำหนังสือไปยังฝ่ายจัดการแข่งขัน และทางผู้ตัดสินเขามาชี้แจงต่อฝ่ายจัดแข่งขันครับ ว่าสมควรหรือไม่ คือเราไม่มีภาพที่จะมาชี้แจ้งนะสิ แต่จะพยายามนะคับ
ป๋า15
ป๋า15

ฝากประท้วง เอฟ เอ  เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ Empty Re: ฝากประท้วง เอฟ เอ เรื่องที่กรรมการแจกใบเหลือง ให้นายเต๋าเค้าด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by suctos Mon Nov 15, 2010 12:23 pm

เบอร์ 10 แมตช์ต่อไประวังน่ะครับ คุณโดนคาดโทษเนื่องจากเจตนาเล่นรุนแรง น่ะครับ 5555 ผมไม่คิดเลยว่าพี่เต๋าจะโดนใบเหลือง ถ้าเปนคนอื่นผมไม่แปลกใจน่ะ ถ้าผมไม่เห็นเองน่ะ ผมไม่เชื่อแน่ๆ 5555 cheers
suctos
suctos

ขึ้นไปข้างบน