songsang.fc
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ด่วน อุ่นเครื่อง ทีม ส่องแสง วันนี้ สนามกรีนฟิวด์

2 posters

Go down

ด่วน อุ่นเครื่อง ทีม ส่องแสง วันนี้ สนามกรีนฟิวด์ Empty ด่วน อุ่นเครื่อง ทีม ส่องแสง วันนี้ สนามกรีนฟิวด์

ตั้งหัวข้อ by rungwit_88 Fri Aug 06, 2010 3:04 pm

วันนี้ ทีมเรานัดอุ่นเครื่อง สนาม กรีนฟิวด์ (ใหม่) ฝนตกก็เตะได้

รายชื่อที่ไปวันนี้

ประตู พี่แจ้ (พี่บอลประตูติดธุระ แฟนเข้า รพ.)

กองหลัง เอก จอร์จ สิงห์ แมว เอ พี่อำพล พี่บอล

กองกลาง พี่รุ่ง พี่มารุต พี่เกียง น้องเต๋า ใหม่ เป็ด

กองหน้า พี่เทพ พี่ตั๊ม น้องบอม

รวมทั้งสิ้น 17 คน นะครับ เน้นพบปะสังสรรค์ครับ

วันนี้เน้นออกกำลังกายครับ ไม่เน้นผลมาก แต่ก็คงไม่เอาแพ้แน่ฯ

จัดให้ทุกคนได้ออกกำลังกาย วันนี้ใช้การเปลี่ยนแบบ ยกชุดนะครับ ยกเว้น คู่เซ็นเตอร์ที่คงไว้และประตูเท่านั้น ที่เหลือเราจะเล่นคนละ 50 นาที ครับ

เปลี่ยนแบบยกชุดนะครับ

rungwit_88
rungwit_88

ขึ้นไปข้างบน Go down

ด่วน อุ่นเครื่อง ทีม ส่องแสง วันนี้ สนามกรีนฟิวด์ Empty Re: ด่วน อุ่นเครื่อง ทีม ส่องแสง วันนี้ สนามกรีนฟิวด์

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Aug 07, 2010 1:56 am

ผลการอุนเครื่องกับทีมบ้านผสม โดยแพ้ไป 3-1 ครับ โดยทีมเราได้จากลูกเตะมุมของเจ้าเดิมเบอร์ 8 แบบเตะมุมเข้าประตูไปแบบไม้ได้ฟลุค เขาเคยทำได้มาแล้วต้องยอมรับว่าลูกเตะมุมของรุ้งวิทเบอร์8นี้มั้นใจได้สุดยอดเลย วันนี้เล่นกันแบบประคองตัวเลยโดนไป3ลูกแต่เกมเราเล่นกันดีแต่จังหวะสุดท้ายยิงไม่ได้ขอบตุณทุกคนนะครับ
ป๋า15
ป๋า15

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics