songsang.fc
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ

5 posters

Go down

ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ Empty ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Nov 20, 2010 12:36 am

เกมนี้เล่นที่สนามกรีนฟิว เวลา 19.30 น 11 ตัวจริง พี่แจ้ พี่นิด ฟาง พี่บอล พี่อำพล กลาง เต๋า เอ มีน เป็ด ดา หน้า ป๋าเทพ สำรอง พี่มารุต พี่หน่อย แมว สิง เกมวันนี้เล่นกับแบบสุดมัน ชนะไป 5 ต่อ 3 ผู้ทำประตู ป๋าเทพ 2 ลูก นาทีที 10 และ 82 มีน 1 ลูก นาทีที่ 15 แมว 2 ลูก นาทีที่ 40 และ 70 ขอบคุณทุกคนเกนเต็มที่ คะแนน พี่แจ้ 6.5 พี่นิด 6.5 ฟาง 7 พี่บอล 6.5 พี่อำผล7 มีน7 เต๋า8 เอ6.5 ดา 6 เป็ด7.5 แมว7.5 มารูต8 สิง 6 ขำขำ นะครับ
ป๋า15
ป๋า15

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ Empty Re: ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Nov 20, 2010 12:42 am

เสียดายวันนี้ ตัวหลักเจ็บหลายคน ใหม่ ข้อเท้า แจ็ค ขานีบ โต๊สติดงาน เอกเข้าเวร จอร์สติดธุระ พี่รุ้งกลับต่างจังหวัด ยังไงวันจันทร์ ส่องแสงมีเกมกับ ทีมสิงยูสตาร์นะครับทุกคน ไปได้ไม่ได้แจ้งบอก ป๋าด้วยนะครับ
ป๋า15
ป๋า15

ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ Empty Re: ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Nov 20, 2010 12:43 am

เสียดายวันนี้ ตัวหลักเจ็บหลายคน ใหม่ ข้อเท้า แจ็ค ขานีบ โต๊สติดงาน เอกเข้าเวร จอร์สติดธุระ พี่รุ้งกลับต่างจังหวัด ยังไงวันจันทร์ ส่องแสงมีเกมกับ ทีมสิงยูสตาร์นะครับทุกคน ไปได้ไม่ได้แจ้งบอก ป๋าด้วยนะครับ
ป๋า15
ป๋า15

ตั้งหัวข้อ by พี่แจ้ Sat Nov 20, 2010 9:27 am

นานๆลงเล่นยิงได้ยังไงสงสัยแอบไปฟิตที่อื่นแน่ๆๆเลยอย่าให้รู้นะโดนแต่ลูกลากเดียวขอโทษทีต้องปรับปรุงหน่อยนะป๋าเทพมันจริงๆๆครับขอบคุณที่ใช้บริการทุกวัน Embarassed
พี่แจ้
พี่แจ้

ตั้งหัวข้อ by suctos Sat Nov 20, 2010 10:55 am

น่าเสียดาย แค่ฟังการบรรยาย ของป๋าเทพ ก้อรุ้สึกมันส์แล้วอ่ะ Very Happy
suctos
suctos

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Nov 20, 2010 11:17 am

วันจันทร์พร้อมนะครับทุกคน
ป๋า15
ป๋า15

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Nov 20, 2010 11:20 am

พี่แจ้ พิมพ์ว่า:นานๆลงเล่นยิงได้ยังไงสงสัยแอบไปฟิตที่อื่นแน่ๆๆเลยอย่าให้รู้นะโดนแต่ลูกลากเดียวขอโทษทีต้องปรับปรุงหน่อยนะป๋าเทพมันจริงๆๆครับขอบคุณที่ใช้บริการทุกวัน Embarassed
ครับจะปรับ ต้องได้ลงเล่นบ่อย บ่อย นะครับ จังหวะเลยไม่ได้ 5555
ป๋า15
ป๋า15

ตั้งหัวข้อ by ป๋า15 Sat Nov 20, 2010 11:24 am

suctos พิมพ์ว่า:น่าเสียดาย แค่ฟังการบรรยาย ของป๋าเทพ ก้อรุ้สึกมันส์แล้วอ่ะ Very Happy
ไม่เป็นไรนะโต๊ส วันจันทร์มาหรือเปล่า เราต้องพร้อมในบอลลีกนะ ทั้งจอร์สด้วย ผมว่ามีโต๊สวันนี้คงไม่เสียประตูถึง3ลูก หลังไม่มีตัวนะครับ
ป๋า15
ป๋า15

ตั้งหัวข้อ by Songsang 17 Sat Nov 20, 2010 3:59 pm

ป๋า15 พิมพ์ว่า:
suctos พิมพ์ว่า:น่าเสียดาย แค่ฟังการบรรยาย ของป๋าเทพ ก้อรุ้สึกมันส์แล้วอ่ะ Very Happy
ไม่เป็นไรนะโต๊ส วันจันทร์มาหรือเปล่า เราต้องพร้อมในบอลลีกนะ ทั้งจอร์สด้วย ผมว่ามีโต๊สวันนี้คงไม่เสียประตูถึง3ลูก หลังไม่มีตัวนะครับ
หน้าน้อยใจนัก Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Songsang 17
Songsang 17

ผลบอล ส่องแสง ยูไนเต็ด กับ ทีมคุณหนุ่ม นิมิ Empty 55555 อย่าได้น้อยใจเลยครับ ถึงมีคัยอยุ่ ผมก้อเห็น ต้องโดนก่อนตลอด ทีมเรามันเปนพวกเครื่องร้อนช้า อยุ่แล้ว

ตั้งหัวข้อ by suctos Sat Nov 20, 2010 4:22 pm

Songsang 26 พิมพ์ว่า:
ป๋า15 พิมพ์ว่า:
หน้าน้อยใจนัก Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
suctos
suctos

ตั้งหัวข้อ by tao10 Sun Nov 21, 2010 11:00 am

เอ ทำไมได้คะแนนเยอะกว่า ดา ล่ะคับ ทั้งๆ มันน่าจะได้แค่ 2 พอแล้ว อิอิ
tao10
tao10

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics